บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ประดับธงตราสัญลักษณ์และจับจีบผ้าบริเวณรั้ว
วันที่ 29 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้บุคลากร ร่วมกันประดับธงตราสัญลักษณ์และจับจีบผ้าบริเวณรั้วศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะและห้องสมุดประชาชนอำเภอบาเจาะ เพื่อเตรียมความพร้อมโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี : 2 เมษา วันรักการอ่าน
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433189853_412850888020184_5720973226847393324_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433229834_412851131353493_3588976523551894454_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433235693_412851211353485_1675351003907023603_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433252444_412851258020147_2540992305683190052_n.jpg)