บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงานประจำ ศกร.ตำบล
วันที่ 29 มีนาคม 2566 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวยารียะ ยาเล็ง ครู กศน.ตำบล ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการทำความสะอาด จัดห้องเรียนและงานเอกสารที่ได้รับมอบหมาย ณ ศกร.ตำบลบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433233833_412817744690165_6338648671027714032_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433191956_412817791356827_7035166900230925678_n-1024x768.jpg)