บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ดำเนินการประชุมคณะกรรมการศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตย (ศส.ปชต.)
วันที่ 29 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้คณะครู กศน.ตำบลลุโบะสาวอ ดำเนินการประชุมคณะกรรมการศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตย (ศส.ปชต.) ณ ศกร.ตำบลลุโบะสาวอ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433201348_412814811357125_2465815805913265125_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433234532_412814518023821_4336887426064201271_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/03/433238620_412814764690463_8235138029112578341_n-1024x768.jpg)