บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
วันที่ 20 พฤษภาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางกิตติมา ซำยา พร้อมด้วย นางนุรอัยนู ฤทธิ์มนตรี ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการจัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ หลักสูตรการศึกษานอกระบบ ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ สถาบันศึกษาปอเนาะอัล-ฟุรกอน ตำบลกาปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441503375_446014424703830_5316327492864322296_n-768x1024.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441530480_446013741370565_2484008480481663356_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441904606_446013791370560_5953211554611389995_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/444214667_446014351370504_3616145086718477228_n-1024x768.jpg)