บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
วันที่ 20 พฤษภาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอบาเจาะ มอบหมายให้คณะครู ศกร.ตำบลกาเยาะมาตี ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการจัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ หลักสูตรการศึกษานอกระบบ ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ศกร.ตำบลกาเยาะมาตี อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/438096113_444813454823927_6295752080118506174_n-576x1024.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/438109119_444813504823922_7565151382384355482_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441657367_444813364823936_5639983571765281696_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441728016_444813324823940_8018485309545438618_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/444973174_444812801490659_8723008891200335510_n.jpg)