สกร.อำเภอบาเจาะ เข้าร่วมโครงการเฉลิมพระเกียรติ 101 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนากรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ “แก้วกัลยาในดวงใจ”
วันที่ 6 พฤษภาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร นำนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันตอบคำถามเกี่ยวกับพระราชประวัติและพระราชกรณียกิจของสมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ (ด้วยระบบ Kahoot) ในโครงการเฉลิมพระเกียรติ 101 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนากรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ “แก้วกัลยาในดวงใจ” ณ ห้องสมุดประชาชนนราธิวาสราชนครินทร์ อำเภอระแงะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441639660_440078681964071_9073596843170928950_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441856213_440078838630722_1260255355308822935_n-1024x690.jpg)