สกร.อำเภอบาเจาะ เข้าร่วมโครงการเฉลิมพระเกียรติ 101 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนากรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ “แก้วกัลยาในดวงใจ”
วันที่ 6 พฤษภาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร นำนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมประกวดการขับร้องบทเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทเดี่ยวในโครงการเฉลิมพระเกียรติ 101 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนากรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ “แก้วกัลยาในดวงใจ” ณ ห้องสมุดประชาชนนราธิวาสราชนครินทร์ อำเภอระแงะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/440364019_440077448630861_7628214886846599870_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441607228_440077531964186_3442509026595880357_n-1024x577.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441745943_440077581964181_117186651223478725_n-1024x577.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441880697_440077381964201_7545333716569837852_n-1024x576.jpg)