สกร.อำเภอบาเจาะ เข้าร่วมโครงการเฉลิมพระเกียรติ 101 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนากรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ “แก้วกัลยาในดวงใจ”
วันที่ 6 พฤษภาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการเฉลิมพระเกียรติ 101 ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนากรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ “แก้วกัลยาในดวงใจ” เพื่อแสดงความจงรักภักดีและเผยแพร่พระเกียรติคุณของพระองค์ท่าน โดยมี ว่าที่ร้อยตรี ตระกูล โทธรรม ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานพิธีเปิดโครงการฯ และนางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส เป็นผู้กล่าวรายงานเกี่ยวกับโครงการ ฯ ณ ห้องสมุดประชาชนนราธิวาสราชนครินทร์ อำเภอระแงะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441457717_440079911963948_6454795996323761975_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441577070_440080311963908_7088075451336557866_n-1024x577.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441577213_440080261963913_7269496299416700957_n-1024x682.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441871522_440081515297121_6936904867738944330_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441885048_440080118630594_5922618917407579463_n.jpg)