บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการประชาสัมพันธ์การรับสมัครนักศึกษาใหม่
วันที่ 2 พฤษภาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางกิตติมา ซำยา ครูอาสา ฯ ประจำปอเนาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการรับสมัครนักศึกษาใหม่ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 พร้อมตรวจเอกสารหลักฐานการรับสมัคร ณ สถาบันศึกษาปอเนาะอัล-ฟุรกอน ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/440361397_439024435402829_3750227751936557131_n-768x1024.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/440363320_439024252069514_4283924469261560551_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441578140_439024472069492_6676095113659663146_n-1024x768.jpg)