บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการประชาสัมพันธ์การรับสมัครนักศึกษาใหม่
วันที่ 2 พฤษภาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นายมาโนชญ์ อูแม ครู ศรช. ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการประชาสัมพันธ์การรับสมัครนักศึกษาใหม่ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ พื้นที่ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/05/441880844_439022582069681_7004822071657931431_n.jpg)