บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการใช้งานระบบจัดการส่งเสริมการรู้หนังสือไทย
วันที่ 26 มกราคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยกาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้คณะครูอาสา ฯ เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการใช้งานระบบจัดการส่งเสริมการรู้หนังสือไทย เพื่อให้กลุ่มเป้าหมายมีความรู้ ความเข้าใจ และมีทักษะในการใช้งานระบบจัดการส่งเสริมการรู้หนังสือไทย และสามารถนำความรู้ไปใช้ในการดำเนินงานได้ ณ ห้องประชุมมะนารอ สกร.จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/02/423315553_380027861302487_3641869084953933993_n-1024x681.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/02/423327627_380044704634136_3026526641997050987_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/02/423554237_380030634635543_7587203311354697266_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/02/423554974_380041107967829_4225235012947010443_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/02/423582330_380026221302651_6442202264947428142_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/02/423583472_380028421302431_7882221634892067233_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/02/424644494_380030987968841_6833412738345423493_n-1024x683.jpg)