ประชุมบุคลากร
วันที่ 19 ธันวาคม 2566 นายจิรวัฒน์ ไทยเกื้อ ตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอระแงะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอระแงะ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ สกร.อำเภอจะแนะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอจะแนะ ปฏิบัติราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ พร้อมด้วย บุคลากรสกร.อำเภอจะแนะ ร่วมประชุมบุคลากร เพื่อชี้แจงการดำเนินงานในการจัดโครงการ ให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
ณ สกร.อำเภอจะแนะ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2023/12/412824756_2571252936384755_5626280954725165315_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2023/12/412856314_2571252173051498_775419085538012494_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2023/12/412888056_2571252983051417_4143975938949836712_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/chanae/wp-content/uploads/2023/12/413917700_2571252723051443_6476687238769313541_n-1024x768.jpg)