เข้าร่วมโครงการส่งเสริมการท่องเที่ยวเชิงวัฒนธรรม” ย้อนรอยบาตู เชิดยูวิถีลุโบะบือขา ” ประจำปี 2567
วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 คณะครู ศกร.ตำบลลุโบะบือซา เข้าร่วมโครงการส่งเสริมการท่องเที่ยวเชิงวัฒนธรรม” ย้อนรอยบาตู เชิดยูวิถีลุโบะบือขา ” ประจำปี ๒๕๖๗ ระหว่างวันที่ ๑๒ – ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ ณ คลองบาตู หมู่ที่ ๒ บ้านกาแร ตำบลลุโบะบือซา อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/02/S__37675054_0.jpg)