เข้าร่วมโครงการประชุมปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาในการวัดและประเมินผลเพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน โดยสถาบันส่งเสริมการเรียนรู้ภาคใต้ ณ โรงแรมหาดแก้วรีสอร์ท อำเภอสิงหนคร จังหวัดสงขลา
วันที่ 24 พฤษภาคม 2567 นางสาวรอฮานี อาแวกาจิ ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอยี่งอ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษา ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอยี่งอ พร้อมด้วยนางนิซัลมา เวาะเซ็ง ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย เข้าร่วมโครงการประชุมปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาในการวัดและประเมินผลเพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน โดยสถาบันส่งเสริมการเรียนรู้ภาคใต้ ณ โรงแรมหาดแก้วรีสอร์ท อำเภอสิงหนคร จังหวัดสงขลา
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/05/image-1-1024x624.png)