โครงการส่งความสุขเพื่อนครู 2567
วันที่ 17 มกราคม 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ สกร.อำเภอรือเสาะ เข้าร่วมโครงการส่งความสุขเพื่อนครู 2567 ณ หอประชุมบรมราชกุมารี สำนักงานคณะกรรมการอิสลามประจำจังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-62.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-63.png)