สกร.อำเภอบาเจาะ ร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากรและนักศึกษา ร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/436827009_421854977119775_216876557497159747_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/435139791_421856480452958_699233210805737813_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/435298342_421855193786420_3413281523794591913_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/436364366_421857047119568_2970363667081040600_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/436784510_421856433786296_5131415790147391687_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/436935484_421857193786220_8611686877431795557_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/436936055_421856983786241_6753474477186514062_n.jpg)