สกร.อำเภอบาเจาะ จัดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์ พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมวันสำคัญน่ารู้ ภายใต้โครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/435110669_421847823787157_5075308270555233655_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/434847565_421847263787213_6604847446523700095_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/435732023_421847103787229_6313387172988361512_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/436787519_421846797120593_5164988946842779470_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/436879582_421846957120577_6848243883860419512_n-768x1024.jpg)