สกร.อำเภอบาเจาะ จัดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์ พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมพิธีเปิดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/435745069_421272960511310_2119030794038209479_n-1024x535.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/434773456_421851543786785_2108359797913518386_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/435688422_421851390453467_5006777369490683497_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/435708421_421273213844618_4854295172666731075_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/BACHO/wp-content/uploads/2024/04/436783500_421273257177947_4037796451864836941_n-1024x768.jpg)