กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา “เราทำความดี ด้วยหัวใจ”
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2566 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส มอบหมายให้ นางสาวสุหัชฌา โพธิ์รุก นักวิชาการศึกษาชำนาญการ นางจงกล อินทร์น้อย นักวิชาการศึกษาชำนาญการ นายสันติพงศ์ บัวทองเรือง นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ภายใต้ชื่อกิจกรรม “การ Kick Off กิจกรรมกำจัดวัชพืชและผักตบชวาเพื่อขับเคลื่อนนโยบายสำคัญของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกิจกรรมจิตอาสาพัฒนากระทรวงเกษตรและสหกรณ์ “เราทำความดี ด้วยหัวใจ”” ณ คลองระบายน้ำปิเหล็งสายที่ 4 ตำบลมะรือโบออก อำเภอเจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส โดยมีนายปรีชา นวลน้อย รองผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในกิจกรรมดังกล่าว
![](http://narathiwat.nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/collage-21-1024x683.jpg)