ดำเนินการสอบทางการศึกษาระดับชาติ (N-net)
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2567 นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดี ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุไหงปาดี มอบหมายให้คณะครู สกร.อำเภอสุไหงปาดี ดำเนินการสอบการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติ (N-NET) ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ให้กับนักศึกษาในระดับประถมศึกษา และระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ณ สนามสอบโรงเรียนบ้านโคกตา ในการนี้ สกร.อำเภอสุไหงปาดี ขอขอบคุณโรงเรียนบ้านโคกตา ที่ได้อนุเคราะห์สถานที่การจัดสอบในครั้งนี้
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaipadi/wp-content/uploads/2024/02/1707123973063-800x445-2.jpg)