ผู้บริหารร่วมเดินแบบผ้าไทยใส่ให้สนุก ในงานกาชาดจังหวัดนราธิวาสประจำปี 2567
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/05/1717050145959.jpg)
“งามเลิศล้ำ แพรพรรณ เมืองเมอนารอ ผ้าทอ ผ้าถิ่น และผ้าลายพระราชทาน”
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 19.00 น. นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก ร่วมเดินแบบผ้าไทยใส่ให้สนุก ในงานกาชาดจังหวัดนราธิวาสประจำปี 2567 ณ งานกาชาดจังหวัดนราธิวาส อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส