โครงการส่งเสริมเยาวชนพลเมืองดี สู่วิถีประชาธิปไตย
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้คณะครูสกร.อำเภอรือเสาะ นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการส่งเสริมเยาวชนพลเมืองดี สู่วิถีประชาธิปไตย ณ ห้องสมุดประชาชนเฉลิมราชกุมารีอำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-158-1024x576.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-159-1024x576.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-160-1024x576.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-161-1024x576.png)