ดำเนินการจัดโครงการส่งเสริมทักษะภาษาไทยในมุมเรียนรู้ตามอัธยาศัยในสถาบันศึกษาปอเนาะ
นที่ 30 มกราคม 2566 นายจิรวัฒน์ ไทยเกื้อ ผู้อำนวยการสกร.อำเภอระแงะ มอบหมายให้นางอารียา เจ๊ะโซะ ตำแหน่งครูอาสาฯปอเนาะ พร้อมด้วยนางอารียา เจ๊ะโซะ ตำแหน่งครู และนางสาวต่วนรุซละห์ ต่วนสะมะแอ ครูอาสาฯปอเนาะดำเนินการจัดโครงการส่งเสริมทักษะภาษาไทยในมุมเรียนรู้ตามอัธยาศัยในสถาบันศึกษาปอเนาะ โดยมีนางอารียา เจ๊ะโซะ ตำแหน่งครู กล่าวพิธีเปิดโครงการ และนางสาวณุรฮัม เจ๊จะอาลีกล่าวรายงาน ณ สถาบันศึกษาปอเนาะสุบุลลิสสาลาม ตำบลกาลิซา อำเภอระแงะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/02/image-61-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/02/image-62-300x225.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2024/02/image-63-300x225.png)