ซักซ้อมนักศึกษาในการเข้าร่วมประกวด Science Show
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/04/433182667_410960808209192_525617283401589456_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/04/433205113_410961111542495_6284664748755040432_n-1024x768.jpg)
วันที่ 22 มีนาคม 2567 สกร.อำเภอบาเจาะ นำโดยนางนูรไอนี ติสมานิ ผอ.สกร.อำเภอ บาเจาะ มอบหมายให้นางสาวอามานี หะยีแม ตำแหน่ง ครู รับผิดชอบสถาบันศึกษาปอเนาะ บากูรอตุตตะอฺลีมีลิลอุลูมิซซัรอียะห์ พร้อมด้วยบุคลากร ศกร.ตำบลบาเจาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการวางแผนและซักซ้อมนักศึกษาในการประกวด scince show เพื่อเข้าร่วมโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการโดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะต่อไป ณ ศกร.ตำบลบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส