ลงพื้นที่จัดเตรียมความพร้อมในการแข่งขัน scince show
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/04/efdbcd37-a4cd-4f39-bf58-6b5fd1bf3ac4-1024x768.jpeg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/04/8ab34be2-35ae-4655-b92b-7bc5e93cd942-1024x768.jpeg)
วันที่ 20 มีนาคม 2567 สกร.อำเภอบาเจาะ นำโดยนางนูรไอนี ติสมานิ ผอ.สกร.อำเภอ บาเจาะ มอบหมายให้นางสาวอามานี หะยีแม ตำแหน่ง ครู รับผิดชอบสถาบันศึกษาปอเนาะ บากูรอตุตตะอฺลีมีลิลอุลูมิซซัรอียะห์ พร้อมด้วยบุคลากร ศกร.ตำบลบาเจาะ ลงพื้นที่เตรียมความพร้อมในการเข้าร่วมประกวด scince show ในโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการโดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ ณ ศกร.ตำบลบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส