ร่วมรับมอบอินทผาลัม
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/04/eb474c7b-2f47-4f74-b220-7769488d24da-1024x577.jpeg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/04/0f92b97b-a2fe-4bd6-bf5b-282826dd9aad-1024x768.jpeg)
วันที่ 18 มีนาคม 2567 สกร.อำเภอบาเจาะ นำโดยนางนูรไอนี ติสมานิ ผอ.สกร.อำเภอ บาเจาะ มอบหมายให้นางสาวอามานี หะยีแม ตำแหน่ง ครู รับผิดชอบสถาบันศึกษาปอเนาะ บากูรอตุตตะอฺลีมีลิลอุลูมิซซัรอียะห์ พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ร่วมรับมอบอินทผาลัมแก่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอบาเจาะ เพื่อละศิลอดเนื่องในเดือนรอมฎอนอันประเสริฐ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส