ร่วมกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน “ครูต้นแบบการอ่าน”
วันที่ 23 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน “ครูต้นแบบการอ่าน” โดยการเล่าสาระดี ๆ จากการอ่านที่บันทึกในสมุด Reading Rally ในวันประชุมประจำสัปดาห์ ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/440063763_428646899773916_7340831460393224419_n.jpg)
![](https://scontent.fhdy1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/440063763_428646899773916_7340831460393224419_n.jpg?stp=cp6_dst-jpg_s600x600&_nc_cat=107&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=CvYTR6XvPwwAb5d021p&_nc_ht=scontent.fhdy1-1.fna&cb_e2o_trans=q&oh=00_AfBqMrSfGM_7irVCZtiZeTwqr1HgTPQjhunlzhmhE7xfqA&oe=663505E7)
ความรู้สึกทั้งหมด
8ศกร.ตำบล บาเระเหนือ, Yakareeya Lateh และ คนอื่นๆ อีก 6 คน