สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมเคารพชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์
วันที่ 22 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/440030430_428514246453848_5910987007856955837_n-1024x473.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/439993594_428514139787192_3645539821665401289_n-1024x473.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/440102205_428514029787203_4616697892259791667_n-1024x473.jpg)