บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ร่วมบริจาคโลหิต ถวายเป็นพระราชกุศล
วันที่ 22 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นายสูกานอ มูซอ พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมบริจาคโลหิต ถวายเป็นพระราชกุศลแด่ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี อุปนายิการผู้อำนวยการสภากาชาดไทย เนื่องในโอกาสคล้ายวันพระราชสมภพ 69 พรรษา 2 เมษายน 2567 ณ หอประชุมกาญจนาภิเษก ที่ว่าการอำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/440024731_428517639786842_1819315143968872047_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/440108004_428518069786799_8814833329234488129_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/438256417_428516856453587_8296838297896602221_n.jpg)