บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงานประจำ ศกร.ตำบล
วันที่ 19 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวยารียะ ยาเล็ง ครู กศน.ตำบล ลงพื้นที่ปฏิบัติงานประจำ ศกร.ตำบล ทั้งนี้ ได้เก็บผลผลิตเมล็ดถั่วฝักยาวสีม่วงสิรินธร ฯ แจกจ่ายให้กับประชาชน เพื่อนำไปขายพันธุ์ต่อไป ณ ศกร.ตำบลบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/439227079_428494006455872_6596289514720650603_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/440149616_428493586455914_3605293275929093151_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/439998218_428493353122604_1790467834642809895_n-1024x768.jpg)