ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการประชาสัมพันธ์รับสมัครนักศึกษาใหม่
วันที่ 4 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวยารียะ ยาเล็ง ครู กศน.ตำบล ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการประชาสัมพันธ์รับสมัครนักศึกษาใหม่ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ตำบลบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/435666876_423027347002538_1164075014593386644_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/438669879_423027243669215_7553245980072380655_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/435674439_423027033669236_3770796507542128734_n.jpg)