นักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ เข้ารับการแนะแนวศึกษาต่อจากมหาวิทยาลัยนราธิวาสราชนครินทร์
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายบุคลากรศกร.ตำบลบาเจาะ ให้การต้อนรับคณะผู้บริหารจากคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยนราธิวาสราชนครินทร์ ในการแนะแนวการศึกษาต่อและประชาสัมพันธ์ การเปิดรับสมัครนักศึกษาใหม่ ระดับปริญญาตรี ประจำปีการศึกษา 2567 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ ให้กับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/436878751_421863377118935_5108639068120921523_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/435673482_421863310452275_8093026702346976606_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/435703149_421862857118987_2679064027583505502_n-1024x431.jpg)