จัดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้บุคลากร ศกร.ตำบลบาเจาะ จัดกิจกรรมรถโมบาย ชวน อ่าน เขียน บันทึกการอ่าน ภายใต้โครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/434866075_421844067120866_6193929858664802251_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/435107060_421845943787345_2130681512604777077_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/435109707_421843747120898_6891084583673619734_n-1024x768.jpg)