ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์
วันที่ 1 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้บุคลากร ศกร.ตำบลบาเจาะ ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/434992864_416493510989255_7783580243889305209_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/435005103_416493990989207_266223446839690742_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/04/434686578_416492030989403_9741382683628171_n.jpg)