ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการจัดกิจกรรมกระบวนการเรียนรู้
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวยารียะ ยาเล็ง ครู กศน.ตำบล พร้อมด้วย นางรัตนา อาแว ครูอาสา ฯ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการจัดกิจกรรมกระบวนการเรียนรู้ ในรูปแบบพบกลุ่ม โดยเน้นกระบวนการเรียนรู้ผู้เรียนเป็นสำคัญ ณ ศกร.ตำบลบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/02/409057788_395631916408748_85569390340556058_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/02/429850663_395631766408763_8687991455962718748_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bacho/wp-content/uploads/2024/02/408974362_395631429742130_9050941996033088799_n-1024x576.jpg)