ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดี พนักงานราชการใหม่
วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 นายคมกฤช สาหลัง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแว้ง ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแว้ง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุคิริน ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุคิริน พร้อมด้วยข้าราชการ บุคลากร สกร.อำเภอสุคิริน ร่วมต้อนรับ นางสาวนูรฮีลวาณี สรี ตำแหน่งครูอาสาฯ ประจำ ศรช. พนักงานราชการใหม่ ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอสุคิริน
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/05/page-16.jpg)