นิเทศ ติดตามการดำเนินงานจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ การจัดนิทรรศการแสดงผลงานทางวิชาการในงานของดีเมืองนรา
วันที่ 21 กันยายน 2566 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส มอบหมายให้ นางสาวซารีพะ ดีรี ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ นิเทศ ติดตามการดำเนินงานจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ของบุคลากรศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอยี่งอ ในซุ้มการจัดนิทรรศการแสดงผลงานทางวิชาการงานของดีเมืองนรา ครั้งที่ 46 ประจำปี 2566 ณ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา ศูนย์ราชการ อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/collage-41-1024x683.jpg)