ประชุมคณะทำงานกองงานศิลปาชีพและงานกระจูดในงานของดีเมืองนรา ประจำปี 2566
วันที่ 29 สิงหาคม 2566 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส มอบหมายให้นางสาวจรีลักษณ์ สัตตบริพันธ์ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และการพัฒนา เข้าร่วมประชุมคณะทำงานกองงานศิลปาชีพและงานกระจูดในงานของดีเมืองนรา ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมพระภิศัยสุนทรการ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดนราธิวาส โดยมีนายไพโรจน์ จริตงาม รองผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานการประชุมฯ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/08/collage-66-1024x683.jpg)