พิธีเปิดกิจกรรม : เชื่อมโยงช่องทางการตลาดในการสร้างรายได้จากกิจการอาหารปลอดภัย
วันที่ 29 สิงหาคม 2566 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดกิจกรรม : เชื่อมโยงช่องทางการตลาดในการสร้างรายได้จากกิจการอาหารปลอดภัย ในการจัด “ตลาดนัดอาหารปลอดภัย และตลาดนัดคนไทยยิ้มได้ระดับจังหวัด” ณ ลานกลางสนามหญ้า ศาลากลางจังหวัดนราธิวาส (แห่งที่ 2) โดยมีนายสนั่น พงษ์อักษร ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธีเปิดดังกล่าว
![](http://narathiwat.nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/08/collage-65-1024x683.jpg)