ประชุมคณะกรมการจังหวัด ประจำเดือนพฤษภาคม 2566
วันที่ 30 พฤษภาคม 2566 นางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด ประจำเดือนพฤษภาคม 2566 พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการและผู้ที่เกี่ยวข้อง โดยมีนายสนั่น พงษ์อักษร ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในที่ประชุม ณ ห้องประชุมพระนราภิบาล ศาลากลางจังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/05/collage-36-1024x683.jpg)