กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน
วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 นายคมกฤช สาหลัง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแว้ง ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแว้ง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุคิริน ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุคิริน มอบหมายให้นางสาว วาริณี ชูเชิด บรรณารักษ์ห้องสมุดเพื่อประชาชนอำเภอสุคิริน และครู สกร.อำเภอสุคิริน ลงพื้นที่จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านให้แก่น้องๆ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสายบริษัท
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/02/image-74-1024x1024.png)