โครงการส่งเสริมทักษะภาษาไทยในมุมเรียนรู้ตามอัธยาศัยในสถาบันศึกษาปอเนาะดารุสลาม
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/02/1709023477495.jpg)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก มอบหมายให้นางซูไฮดา มามะ ครูอาสาปอเนาะ และ นางสาวนันทิมา ดาราแม ครูอาสาฯตำบล ร่วมจัดโครงการส่งเสริมทักษะภาษาไทยในมุมเรียนรู้ตามอัธยาศัยในสถาบันศึกษาปอเนาะ สกร.อำเภอสุไหงโก-ลก ณ สถาบันศึกษาปอเนาะดารุสลาม ตำบลปาเสมัส อำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส