ขอแสดงความยินดี กับนักศึกษา สกร.อำเภอสุไหงโก-ลก
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/01/421215813_1573059606829008_3389146788535016221_n.jpg)
ขอแสดงความยินดี กับนักศึกษา สกร.อำเภอสุไหงโก-ลก นายไครูลมหาฎี ยูโซะ นักศึกษาระดับประถมศึกษาที่ได้รับรางวัลชนะเลิศศิษย์ปัจจุบันดีเด่นระดับจังหวัด ประจำปี 2566
ขอแสดงความยินดี กับนักศึกษา สกร.อำเภอสุไหงโก-ลก นายไครูลมหาฎี ยูโซะ นักศึกษาระดับประถมศึกษาที่ได้รับรางวัลชนะเลิศศิษย์ปัจจุบันดีเด่นระดับจังหวัด ประจำปี 2566