ร่วมกิจกรรมงานกาชาดจังหวัดนราธิวาสประจำปี 2567
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/05/1717049203388.jpg)
วันที่ 4 พฤษภาคม 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก- ลก มอบหมายให้บุคลากร สกร.อำเภอสุไหงโก-ลก ร่วมจัดนิทรรศการ ในงานกาชาดประจำปี 2567 ดังนี้
-งานการเรียนรู้เพื่อพัฒนาตนเอง จัดสาธิตและแจกฟรี การทำน้ำสมุนไพร/การทำขนมคัพเค้ก/การทำขนมผู้รัก ณ บริเวณสวนสาธารณะ ร.5 อ.เมือง จ.นราธิวาส