รับสมัครนักศึกษาใหม่ภาคเรียนที่1 ปีการศึกษา 2567
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/05/1717048766437.jpg)
วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก- ลก มอบหมายให้บุคลากร ศกร.ตำบลมูโนะ ประชาสัมพันธ์ และรับสมัครนักศึกษาใหม่ภาคเรียนที่1 ปีการศึกษา 2567 ณ พื้นที่ตำบลมู/โนะ อำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส