โครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการการปฐมพยาบาลเบื้องต้นและการช่วยชีวิตขั้นพื้นฐาน CPR
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/01/1705979361880.jpg)
วันที่ 8 มกราคม 2567 เวลา 08.30 น. นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก มอบหมายให้นางฟารีดาห์ เจ๊ะอุบง ครูอาสาฯ ประจำ ศรช. พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอสุไหงโก-ลก ร่วมจัดโครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการการปฐมพยาบาลเบื้องต้นและการช่วยชีวิตขั้นพื้นฐาน CPR โดยมีวิทยากรจากคณะมูลนิธิเซิ่งหมู่ธารน้ำใจร่วมด้วยคณะกู้ชีพกู้ภัยร่วมใจแว้ง ณ ศกร.ตำบลสุไหงโก-ลก อำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส