โครงการพัฒนาศักยภาพผู้เรียนเพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการศึกษา (N-NET) ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้คณะ ครู สกร.อำเภอรือเสาะ นำนักศึกษาที่คาดว่าจะจบ ระดับประถมศึกษา ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น และระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพผู้เรียนเพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการศึกษา (N-NET) ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 โดยมีนางสาวฟายีละห์ สาและ เป็นผู้ดำเนินโครงการ และเป็นประธานพิธีเปิดโครงการ ณ อาคารเอนกประสงค์ห้องสมุดประชาชน “เฉลิมราชกุมารี” อำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/423539011_760459322599312_3191546159913565422_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/425262067_760459959265915_2582827214626223929_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/423555252_760458959266015_2637395368099148223_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/425290493_760460889265822_810940638352910145_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/425293834_760460929265818_6777818119558797911_n-1024x472.jpg)