ติดป้ายประชาสัมพันธ์รับสมัครนักศึกษา ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
วันที่ 28 มีนาคม 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ คณะครู ศกร.ตำบลรือเสาะออก ติดป้ายประชาสัมพันธ์รับสมัครนักศึกษา ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ม.2 บ้านปลายนา ตำบลรือเสาะออก อำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/04/image-25-1024x766.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/04/image-26-1024x766.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/04/image-27-1024x766.png)