ปฏิบัติหน้าที่เวรวันหยุดประจำสถานที่ราชการ
วันที่ 9 ธันวาคม 2566 นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธิ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดี ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุไหงปาดี รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเจาะไอร้อง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอเจาะไอร้อง มอบหมายให้ นายแวดาโอะ สามะ ตำแหน่ง ครู ปฎิบัติหน้าที่เวรประจำสถานที่ราชการ เหตุการณ์ทั่วไปปกติ ณ สกร.อำเภอเจาะไอร้อง จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/cho-airong/wp-content/uploads/2023/12/408569512_2761160164021890_282816076132529528_n.jpg)