โครงการจังหวัดเคลื่อนที่
เมื่อวันที่ 24 เดือน เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางบีหม๊ะ ลีเฮ็ง ครู ศกร.ตำบลและทีมงานครูตำบลนำชุดกิจกรรมบริการแจกน้ำดื่มเพื่อบริการให้กับประชาชนในชุมชนตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาสในโครงการจังหวัดเคลื่อนที่
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/palukasamoh/wp-content/uploads/2024/04/จังหวัดเคลื่อนที่-ยือแนปีแย_๒๔๐๔๒๘_0_0-1024x768.jpg)